Bán nhà 87 Mai Văn Ngọc Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
23 m²(4.1 x 7.5)
2 Tỷ 550 Triệu
111 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
2,5 Tỷ
~ 125 Triệu/m²20m²
(3m x 6.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 6.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 20 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
Bán nhà hẻm 72/17/4 Huỳnh Văn Bánh, Cầu Kiệu
Diện tích: 3 x 6,5m
Diện tích công nhận: 20m²
Kết cấu: 3 lầu, 2 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 2.5 Tỷ
Nhà phố
23 m²(4.1 x 7.5)
2 Tỷ 550 Triệu
111 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
12 m²(2.3 x 5.2)
2 Tỷ 590 Triệu
216 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Tây Hồ
Nhà phố
13.1 m²(6.3 x 3.5)
2 Tỷ 750 Triệu
210 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
22 m²(2 x 11)
2,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Nhà phố
20 m²(3.2 x 7)
2 Tỷ 550 Triệu
128 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
23 m²(3 x 7)
2 Tỷ 550 Triệu
111 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cầm Bá Thước
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
2,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
15 m²(3 x 6)
2 Tỷ 550 Triệu
170 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai