Bán nhà hẻm 98/25A Trần Quang Cơ Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(3 x 20)
7 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phổ Quang
7 Tỷ
~ 109 Triệu/m²64m²
(3.8m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2.5m |
Bán nhà hẻm 71/88/53 Nguyễn Bặc, Tân Sơn Hòa
Diện tích: 3,8 x 16m
Diện tích công nhận: 64m²
Kết cấu: 2 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 7.0 Tỷ
Nhà phố
60 m²(3 x 20)
7 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
55.1 m²(4.1 x 12.2)
6,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
70 m²(4 x 17.3)
7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(3.3 x 15.5)
7 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
36.3 m²(3.6 x 11)
7,4 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
52 m²
7.03 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
83 m²(4.5 x 18)
7 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
43 m²(6.9 x 7.2)
7 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai