Bán nhà hẻm 309/25/14 Thạch Lam Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
46 m²(3 x 16)
6,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
6,5 Tỷ
~ 118 Triệu/m²55.1m²
(4.1m x 12.2m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 12.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55.1 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
Bán nhà hẻm 71/15/10/41 Nguyễn Bặc, Tân Sơn Hòa
Diện tích: 4,1 x 12,2m
Diện tích công nhận: 55,1m²
Kết cấu: 3 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 6.5 Tỷ
Nhà phố
46 m²(3 x 16)
6,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
46 m²(3 x 16)
6,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3.6 x 8.2)
6 Tỷ 150 Triệu
205 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
72 m²(3.8 x 18)
6,5 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
64 m²(3.8 x 16)
7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
37 m²(3.8 x 1)
6 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
52 m²
7.03 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai