Bán nhà hẻm 303/65 Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
11 m²(2.5 x 4.1)
2 Tỷ 50 Triệu
186 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
1 Tỷ 950 Triệu
~ 121 Triệu/m²16.1m²
(2.4m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.4m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 16.1 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà Hẻm 692/57/10a Đoàn Văn Bơ, Phường Xóm Chiếu
Diện tích: 2,4 x 8m
Diện tích công nhận: 16,1m²
Kết cấu: 2 Lầu, PN: 1
Giá: 1.9 Tỷ
Nhà phố
11 m²(2.5 x 4.1)
2 Tỷ 50 Triệu
186 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
21.5 m²(3.3 x 7)
2 Tỷ
93 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
23.2 m²(3.2 x 7.3)
1 Tỷ 999 Triệu
86.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
11 m²(2.6 x 4.1)
1 Tỷ 950 Triệu
177 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
15 m²(1.8 x 7)
2 Tỷ
133 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
26 m²(3 x 7)
1 Tỷ 990 Triệu
76.5 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
1,9 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
10 m²(2 x 5)
1 Tỷ 820 Triệu
182 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai