Bán nhà hẻm 501/6 Luỹ Bán Bích Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(5.4 x 8.2)
5,7 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
5,7 Tỷ
~ 168 Triệu/m²34m²
(3.1m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 34 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 67/22 Phạm Văn Hai, Phường Tân Sơn Hòa
Diện tích: 3,1 x 11m
Diện tích công nhận: 34m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 4
Giá: 5.7 Tỷ
Nhà phố
44 m²(5.4 x 8.2)
5,7 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
30 m²(3.5 x 8.6)
5,8 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12.2)
5,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
26 m²(4 x 6.5)
5,7 Tỷ
219 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
5,7 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
Nhà phố
35 m²(4.3 x 8)
5,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
30 m²(3.7 x 8)
5,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai