Bán nhà hẻm 130/14 Kênh Tân Hoá ( số cũ 32.94.15 Khuông Việt ) Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(4.9 x 12)
5,8 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
5,8 Tỷ
~ 193 Triệu/m²30m²
(3.5m x 8.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 8.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 67/16 Phạm Văn Hai, Tân Sơn Hòa
Diện tích: 3,5 x 8,6m
Diện tích công nhận: 30m²
Kết cấu: 5 lầu, 3 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 5.8 Tỷ
Nhà phố
59 m²(4.9 x 12)
5,8 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
Nhà phố
44 m²(3.8 x 12)
5,8 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Sông Thương
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,8 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12.2)
5,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
34 m²(3.1 x 11)
5,7 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
35 m²(4.3 x 8)
5,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
30 m²(3.7 x 8)
5,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai