Bán nhà hẻm 78/39/9/8 Tôn Thất Thuyết, Xóm Chiếu
Nhà phố
9 m²(2.2 x 4)
1 Tỷ 370 Triệu
152 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
1 Tỷ 390 Triệu
~ 95.2 Triệu/m²14.6m²
(5m x 3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 14.6 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà Hẻm 670/87/31a Đoàn Văn Bơ, Phường Xóm Chiếu
Diện tích: 5 x 3m
Diện tích công nhận: 14,6m²
Kết cấu: 3 Lầu, PN: 2, WC: 1
Giá: 1.4 Tỷ
Nhà phố
9 m²(2.2 x 4)
1 Tỷ 370 Triệu
152 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
13.6 m²(4.7 x 3.1)
1 Tỷ 490 Triệu
110 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
7.7 m²(3.5 x 2.2)
1,4 Tỷ
182 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
10.6 m²(2 x 5.5)
1 Tỷ 399 Triệu
132 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
10 m²(2.3 x 4.5)
1 Tỷ 450 Triệu
145 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
11 m²(2.6 x 4.5)
1 Tỷ 350 Triệu
123 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
15 m²(2.7 x 5.5)
1,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
11 m²(2.5 x 4.2)
1,4 Tỷ
127 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai