Bán nhà mặt tiền 2354 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè
Nhà phố
210 m²(10 x 21)
16,2 Tỷ
77.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
15,5 Tỷ
~ 91.2 Triệu/m²170m²
(4.5m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 170 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 24m |
Bán nhà hẻm 6/4 Huỳnh Tấn Phát, xã Nhà Bè
Diện tích: 4,5 x 30m
Diện tích công nhận: 170m²
Kết cấu: 2 Lầu
Giá: 15.5 Triệu
Nhà phố
210 m²(10 x 21)
16,2 Tỷ
77.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
152 m²(6.5 x 23.3)
14,9 Tỷ
98 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
245 m²(9.2 x 24)
14,5 Tỷ
59.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
80.8 m²(3.2 x 27)
14,5 Tỷ
179 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
127.3 m²(6 x 21.5)
14,9 Tỷ
117 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
100 m²(6.5 x 15)
15,5 Tỷ
155 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
130 m²(6 x 22)
14,9 Tỷ
115 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
180 m²(7.8 x 23)
15 Tỷ
83.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai