Bán nhà hẻm 851/2 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
Nhà phố
51.3 m²(11.3 x 4.6)
4 Tỷ 250 Triệu
82.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
4,3 Tỷ
~ 67.6 Triệu/m²63.6m²
(4.7m x 13.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | 13.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63.6 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà hẻm 36/11i Phạm Hữu Lầu, Phú Thuận
Diện tích: 4,7 x 13,7m
Diện tích công nhận: 63,6m²
Kết cấu: 1 lầu, 5 phòng ngủ, 5 WC
Giá: 4.3 Tỷ
Nhà phố
51.3 m²(11.3 x 4.6)
4 Tỷ 250 Triệu
82.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
38.6 m²(3 x 12.8)
4 Tỷ 50 Triệu
105 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
50.9 m²(5.2 x 10)
4,3 Tỷ
84.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
43 m²(3.2 x 13.5)
4,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Hoàng Quốc Việt
Nhà phố
10 m²(10 x 7)
4 Tỷ 550 Triệu
455 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
62 m²(4.5 x 13)
4,3 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
84.7 m²
4.3 Tỷ
50.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai