Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 4/8 Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình
Nhà phố
133 m²(4.65 x 23)
20,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
21 Tỷ
~ 162 Triệu/m²130m²
(6.4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 130 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 18 phòng | |
| Số WC | 20 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 28/8 Văn Chung, Phường Tân Bình
Diện tích: 6,4 x 20m
Diện tích công nhận: 130m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 18, nhà vệ sinh: 20
Giá: 21.0 Tỷ
Nhà phố
133 m²(4.65 x 23)
20,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
175 m²(10.4 x 18)
21 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
89.8 m²(5.1 x 17.6)
21,2 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
143 m²(6.5 x 22)
21 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Văn Chung
Nhà phố
58 m²(3.1 x 16)
20,9 Tỷ
360 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Thọ
Nhà phố
123 m²(4.9 x 29)
21 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
93 m²
21 Tỷ
226 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
140 m²
21 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai