Bán nhà hẻm 7/3 Đường số 16 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
78 m²(5 x 15.6)
6,7 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
6,1 Tỷ
~ 122 Triệu/m²50m²
(4.3m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 28/6 Đường 16 Phường Thủ Đức
Diện tích: 4,3 x 12m
Diện tích công nhận: 50m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 6.1 Tỷ
Nhà phố
78 m²(5 x 15.6)
6,7 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
56 m²(6 x 9.5)
6,1 Tỷ
109 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
6,1 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
103 m²(4.5 x 23)
6,1 Tỷ
59.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
103 m²(8.6 x 12)
6,5 Tỷ
63.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
79 m²(6.3 x 13.5)
6,1 Tỷ
77.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
5,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
51 m²(4.3 x 12)
6,1 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai