Bán nhà hẻm 120/86/77 Thích Quảng Đức Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
46 m²(3.8 x 12)
7,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
7,2 Tỷ
~ 187 Triệu/m²38.5m²
(5m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38.5 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà Hẻm 25/24 Nhiêu Tứ, Phường Cầu Kiệu
Diện tích: 5 x 8m
Diện tích công nhận: 38,5m²
Kết cấu: 5 Lầu, PN: 3, WC: 5
Giá: 7.2 Tỷ
Nhà phố
46 m²(3.8 x 12)
7,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
36.2 m²(4.5 x 8)
7,6 Tỷ
210 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nhiêu Tứ
Nhà phố
30 m²(3.8 x 8)
7,2 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
37 m²(6 x 6.2)
7,6 Tỷ
205 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nhiêu Tứ
Nhà phố
46 m²(4.1 x 11)
7,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
72.1 m²(7.2 x 11)
7,2 Tỷ
99.9 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
37 m²(5.2 x 7)
6 Tỷ 850 Triệu
185 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nhiêu Tứ
Nhà phố
66 m²(3.1 x 22)
7,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai