Bán nhà 4 Hậu Lân 1A Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
78 m²(4 x 19.6)
8,7 Tỷ
112 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
8,5 Tỷ
~ 54.3 Triệu/m²156.4m²
(9.2m x 17m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 9.2m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 156.4 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 15/4b Bắc Lân 2, xã Bà Điểm
Diện tích: 9,2 x 17m
Diện tích công nhận: 156,4m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 8.5 Tỷ
Nhà phố
78 m²(4 x 19.6)
8,7 Tỷ
112 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
157 m²(9.2 x 17)
8,3 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
146 m²(5 x 29)
8,6 Tỷ
58.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tây Lân
Nhà phố
192 m²(105 x 20)
8 Tỷ 550 Triệu
44.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
87.5 m²(5 x 20)
8,5 Tỷ
97.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Song Hành
Nhà phố
192 m²(10.5 x 20)
8 Tỷ 550 Triệu
44.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
204 m²(10 x 20)
8 Tỷ 350 Triệu
40.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sóc
Nhà phố
200 m²(5 x 40)
8,5 Tỷ
42.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai