Bán nhà 4 Đường số 2 KDC Savico Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
141 m²(6 x 23.5)
15 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
15 Tỷ
~ 42 Triệu/m²357.4m²
(24m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 24m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 357.4 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 12 phòng | |
| Số WC | 12 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 14/1b Bình Phú, Phường Tam Bình
Diện tích: 24 x 16m
Diện tích công nhận: 357,4m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 12, nhà vệ sinh: 12
Giá: 15.0 Tỷ
Nhà phố
141 m²(6 x 23.5)
15 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
217 m²(6 x 30)
15 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
157 m²(4 x 26)
15 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
358 m²(24 x 16)
14 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
15 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
217 m²(6 x 30)
15 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
258 m²(11.7 x 22)
15 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
192 m²
15 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai