Bán Nhà Hẻm 1351/36 Phan Văn Trị, Gò Vấp
Nhà phố
48 m²(8.38 x 5.84)
5,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
5 Tỷ 355 Triệu
~ 96.8 Triệu/m²55.3m²
(4.6m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.6m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55.3 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 1369/18/11 Phan Văn Trị, Phường Gò Vấp
Diện tích: 4,6 x 12m
Diện tích công nhận: 55,3m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 3
Giá: 5.4 Tỷ
Nhà phố
48 m²(8.38 x 5.84)
5,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
52 m²(8.4 x 6.1)
5,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
46 m²(5 x 9)
5 Tỷ 350 Triệu
116 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
39 m²(5 x 78)
5 Tỷ 350 Triệu
137 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
5 Tỷ 350 Triệu
134 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
40.3 m²(3.5 x 11.5)
5,4 Tỷ
134 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
17.9 m²(3 x 6)
5,2 Tỷ
291 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
38 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ 390 Triệu
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai