Bán nhà hẻm 6/3 Trung Lân (Phan Văn Hớn) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
99 m²(4 x 25)
6,5 Tỷ
65.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
6,3 Tỷ
~ 60 Triệu/m²105m²
(5m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 13/2a Bà Điềm 12, xã Bà Điểm
Diện tích: 5 x 21m
Diện tích công nhận: 105m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 6.3 Tỷ
Nhà phố
99 m²(4 x 25)
6,5 Tỷ
65.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
110 m²(5 x 24)
6,2 Tỷ
56.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6,4 Tỷ
64 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phạm Văn Sáng
Nhà phố
70.1 m²(4 x 17.5)
6 Tỷ 250 Triệu
89.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Thiên Quang
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
6,3 Tỷ
57.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 7
Nhà phố
137 m²(5.6 x 25)
6,3 Tỷ
46 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nam Lân
Nhà phố
104 m²(6.2 x 20)
6,2 Tỷ
59.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trung Lân
Nhà phố
193 m²(8.2 x 23)
6,3 Tỷ
32.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai