Bán đất mặt tiền đường 42, P. Bình Trưng Tây
Nhà phố
238 m²(9 x 26.4)
22,5 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
22,7 Tỷ
~ 98.7 Triệu/m²230m²
(10m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 230 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 128/7 Đường số 6 Phường Bình Trưng
Diện tích: 10 x 23m
Diện tích công nhận: 230m²
Kết cấu: 2 Lầu
Giá: 22.7 Tỷ
Nhà phố
238 m²(9 x 26.4)
22,5 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
237.9 m²(10 x 24)
22,7 Tỷ
95.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
20,5 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
22,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường G
Nhà phố
117.5 m²
22,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
100 m²
22,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Nhà phố
110 m²
22,5 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Dương Văn An
Nhà phố
110 m²
22,5 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai