Bán nhà số 34 40, Phường Bình Trưng, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
819 m²(39 x 18)
21 Tỷ
25.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 40
20,5 Tỷ
~ 205 Triệu/m²100m²
(5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | 5m | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà 311M24 Đường 6 Phường Bình Trưng
- Diện tích: 5x20m
- Kết cấu: trệt 2 lầu ST
- Hợp Đồng Thuê: trống
Nhà phố
819 m²(39 x 18)
21 Tỷ
25.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
135 m²(4 x 34)
20 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
246 m²(8 x 28)
21 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
230.5 m²(9.9 x 23)
20,5 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
20,5 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Đỗ Pháp Thuận
Nhà phố
120.2 m²(4.44 x 27)
20,4 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
100 m²
18,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
20,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai