Bán nhà hẻm 1452/28a Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
Nhà phố
83 m²(9 x 9.5)
4 Tỷ 850 Triệu
58.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
4,8 Tỷ
~ 80 Triệu/m²60m²
(4.5m x 14.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 14.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 1225/117 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
Diện tích: 4,5 x 14,3m
Diện tích công nhận: 60m²
Kết cấu: 2 lầu, 4 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 4.8 Tỷ
Nhà phố
83 m²(9 x 9.5)
4 Tỷ 850 Triệu
58.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
44 m²(6.5 x 7.5)
4,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
31 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
110 m²(3.5 x 32)
4 Tỷ 750 Triệu
43.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
31 m²(41 x 15)
4,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
46 m²(4 x 11)
4 Tỷ 790 Triệu
104 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
88 m²(4 x 20)
4 Tỷ 850 Triệu
55.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai