Bán nhà số 35/17/51/3 Số 4, Phường Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
87 m²(4.3 x 20)
7,3 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
6 Tỷ 990 Triệu
~ 72.1 Triệu/m²97m²
(5.4m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 97 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 1/16, phường Thủ Đức
Diện tích: 5,4 x 19m
Diện tích công nhận: 97m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 6, nhà vệ sinh: 6
Giá: 7.0 Tỷ
Nhà phố
87 m²(4.3 x 20)
7,3 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
85 m²(6 x 15)
6,7 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
254 m²(10 x 21)
7,3 Tỷ
28.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
89 m²(4.9 x 22)
6,7 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
80 m²(4.6 x 17)
7 Tỷ 250 Triệu
90.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
92 m²(5.3 x 17)
6,9 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
126 m²(4.6 x 15.5)
6,5 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
119 m²(7.6 x 15.7)
6,7 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai