Bán nhà hẻm 114/23 Nhị Bình 12 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1042 m²(25 x 42)
17,5 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nhị Bình 12
17,8 Tỷ
~ 81.8 Triệu/m²217.5m²
(9m x 24m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 217.5 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 25m |
Bán nhà hẻm 113/2 Song Hành, xã Hóc Môn
Diện tích: 9 x 24m
Diện tích công nhận: 217,5m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 17.8 Tỷ
Nhà phố
1042 m²(25 x 42)
17,5 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nhị Bình 12
Nhà phố
210 m²(6.6 x 32)
18 Tỷ
85.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
320 m²(13.2 x 24.2)
18 Tỷ
56.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
531 m²(16.4 x 38)
18 Tỷ
33.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
410 m²(12 x 35)
18 Tỷ
43.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nam Thới
Nhà phố
737 m²(24 x 33)
18 Tỷ
24.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
172 m²(5 x 35)
17 Tỷ
98.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Nhà phố
147 m²(20 x 10)
18 Tỷ
122 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai