Bán nhà 35 Đường Số 2C Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
13,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2C
13,4 Tỷ
~ 85.4 Triệu/m²157m²
(9.9m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 9.9m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 157 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 17 phòng | |
| Số WC | 18 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 1115/70a Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
Diện tích: 9,9 x 16m
Diện tích công nhận: 157m²
Kết cấu: 4 lầu, 17 phòng ngủ, 18 WC
Giá: 13.4 Tỷ
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
13,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2C
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
13,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D4
Nhà phố
170 m²(6 x 28.3)
13,7 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
159.9 m²(4.6 x 38.6)
13 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
208 m²(6.6 x 26.5)
13,5 Tỷ
64.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
163 m²(6 x 27)
13,7 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
200 m²(7.8 x 32)
13 Tỷ
65 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
157 m²(9.9 x 16)
13,4 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai