Bán nhà hẻm 230/74 Lò Lu Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59.5 m²(4 x 15)
6,4 Tỷ
108 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
6,4 Tỷ
~ 47.4 Triệu/m²135m²
(7m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 110/15/2a Lò Lu, phường Long Phước
Diện tích: 7 x 19m
Diện tích công nhận: 135m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4
Giá: 6.4 Tỷ
Nhà phố
59.5 m²(4 x 15)
6,4 Tỷ
108 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
97.7 m²(5 x 19.6)
6,5 Tỷ
66.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
151 m²(5 x 30)
6,5 Tỷ
43 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
6,2 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
66 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
98.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
6,5 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
6,5 Tỷ
65 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
120 m²(4 x 31)
6,4 Tỷ
53.3 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai