Bán nhà K47 ( Thửa 847 tờ 48 ) Đường F - KP4 Tân Thới Nhất Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
91.4 m²(4.5 x 21)
13,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
13,5 Tỷ
~ 102 Triệu/m²133m²
(4m x 26m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 133 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà hẻm 1/1 Phan Văn Hớn, Phường Đông Hưng Thuận
Diện tích: 4 x 26m
Diện tích công nhận: 133m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 13.5 Tỷ
Nhà phố
91.4 m²(4.5 x 21)
13,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
241 m²(8 x 30)
12,5 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
103 m²(6 x 17)
12,7 Tỷ
123 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
133 m²(4 x 26)
13,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
130 m²(8 x 18)
13,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
13,5 Tỷ
307 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
241 m²(8 x 30)
12,3 Tỷ
51 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
152 m²(3.8 x 42)
13,8 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai