Bán nhà hẻm 791/78 Trần Xuân Soạn, Tân Hưng
Nhà phố
40 m²(4.2 x 18)
6,8 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
6,7 Tỷ
~ 78.5 Triệu/m²85.3m²
(5m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 85.3 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 3.5m |
Bán nhà hẻm 1041/19/7 Trần Xuân Soạn, Tân Hưng
Diện tích: 5 x 18m
Diện tích công nhận: 85,3m²
Kết cấu: 1 lầu, 6 phòng ngủ, 6 WC
Giá: 6.7 Tỷ
Nhà phố
40 m²(4.2 x 18)
6,8 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
102.8 m²(2.6 x 31.4)
6,8 Tỷ
66.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
75 m²(6.7 x 12)
6,8 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
58 m²(4.2 x 13)
6,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
48 m²(6.8 x 7.5)
6,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
87.7 m²(3.9 x 13)
6,7 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
120 m²(10 x 12)
6,6 Tỷ
55 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
52.3 m²(4.1 x 12.8)
6,6 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai