Bán nhà 10 đường số 3 Bình Chiểu Thủ Đức
Nhà phố
178 m²
11 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
11 Tỷ
~ 52.4 Triệu/m²209.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 209.9 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ LÊ THỊ HOA - GIÁO XỨ KHIẾT TÂM - ĐẠI LỘ ĐỘC LẬP - 10.5x21 VUÔNG A4
Đường số 6 KP6 Bình Chiểu Tp Thủ Đức
Mô tả:
?Mặt tiền Đường nhựa tiện XD mới Biệt thự hoặc cho thuê CHDV giá trị cao. Đường Thông khắp hướng,
?Giá Đầu tư phù hợp Xd mới kinh doanh dòng tiền cao,
? Bán kính 3km KCN Sóng Thần , Chợ Đầu mối, Ga Sóng Thần,QL1A,...,
?Kết cấu C4 xác định bán đất,
?,
Nhà chủ ở lâu năm bán hết hoặc bán Một nửa 5x22 6 tỷ cưới vợ cho 2 con trai,
?Nhà chính chủ cán bộ Quân Đội về hưu khu dân trí an ninh,
? Sổ gửi bank giữ hộ,pháp lý chuẩn,
Nhà phố
178 m²
11 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
129.5 m²
10.2 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
150 m²
10.4 Tỷ
69.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
245 m²
10.9 Tỷ
44.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
165 m²
11.5 Tỷ
69.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
154 m²
10.5 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
120 m²
10.7 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
111.1 m²
11 Tỷ
99 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai