Bán nhà 10 đường số 3 Bình Chiểu Thủ Đức
Nhà phố
178 m²
11 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
10.5 Tỷ
~ 68.2 Triệu/m²154m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 154 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG - 154M2
2D (SM:2) Đường số 21 Bình Chiểu Thủ Đức
- Nhà 3 tầng BTCT gồm 5 PN, 2 Wc, sân thượng, sân trước để ô tô, sân sau trồng rau.,,
- Mặt tiền đường, 50 ra Tỉnh Lộ 43, khu kinh doanh sầm uất.,,
- Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh.,,
- Sổ vuông vức, công chứng ngày.,
Nhà phố
178 m²
11 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
129.5 m²
10.2 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
150 m²
10.4 Tỷ
69.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
245 m²
10.9 Tỷ
44.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
209.9 m²
11 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
119 m²
10.19 Tỷ
85.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
120 m²
10.7 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
111.1 m²
11 Tỷ
99 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai