Bán nhà hẻm 28/4 Đường Số 31 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
8,9 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31
9 Tỷ
~ 95.7 Triệu/m²94m²
(4m x 23.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 23.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 94 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
Bán nhà Đường số 30 Bình Trưng Đông TP. HCM
Diện tích: 94m² (4m x 23.5m)
Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, 3PN, 4WC.
Đường rộng, xe hơi ra vào thoải mái, phù hợp ở, mở văn phòng hoặc cho thuê.
Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
Giá bán: 9 tỷ
Vinh Quang Realtor
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
8,9 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31
Nhà phố
93 m²
9 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Trung Nguyệt
Nhà phố
94 m²(4 x 23.5)
9 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Nhà phố
60 m²(4.3 x 18)
8 Tỷ 950 Triệu
149 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Trung Nguyệt
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
9 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
9 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai