Bán nhà mặt tiền 142 Phạm Hữu Lầu, Phú Thuận
Nhà phố
74.2 m²(4 x 17.2)
16 Tỷ
216 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
16.2 Tỷ
~ 180 Triệu/m²90m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - ĐƯỜNG RỘNG 20M - VIEW CÔNG VIÊN.
C48 Đường D1, Phường Phú Mỹ, Quận 7
* Diện tích 90m²(5×18m vuông vức)
* Hiện trạng: 3,5 tầng, bê tông cốt thép, sân , phòng khách, nhà ăn, 4pn , 5wc , sân thượng phơi đồ, căn nhà tâm huyết lên chủ làm chắc chắn Có video, hình ảnh trong quá trình xây dựng từng công đoạn.
- nhà có thang máy
* Vi Trí : Trục chính Phạm Lương Bằng kéo dài Phú Mỹ Hưng, ,
khu đường số phân lô Quy hoạch cơ sở hạ tầng đồng bộ cực đẹp, trường học... công viên rộng trải dài.
* sổ hồng pháp lý chuẩn chủ đang để két, công chứng ngay trong ngày.
Nhà phố
74.2 m²(4 x 17.2)
16 Tỷ
216 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
16,2 Tỷ
180 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D7
Nhà phố
520 m²(14.5 x 27)
16 Tỷ
30.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
16,2 Tỷ
180 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D7
Nhà phố
205 m²(9 x 23)
16 Tỷ
78 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
80 m²
16.2 Tỷ
203 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
16,2 Tỷ
180 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D1
Nhà phố
102 m²(5 x 20.5)
16,2 Tỷ
159 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai