Bán nhà hẻm 201/65/1N Nguyễn xí Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(3.5 x 20)
12,5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
12,5 Tỷ
~ 202 Triệu/m²62m²
(4.05m x 15.75m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.05m | |
| Dài | 15.75m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62 m2 |
BÁN NHÀ 96 NGUYỄN LÂM, P.1, Q. BÌNH THẠNH
Diện tích: 62m² (4.05m x 15.75m)
Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu – gồm 8 phòng ngủ + 1 phòng chờ, tổng 9 phòng, 9 WC
Tiện ích: Thiết kế thông thoáng, phòng nào cũng sáng, có ô chờ thang máy. Nội thất đầy đủ, đang cho thuê lại làm CHDV, thu nhập 32 triệu/tháng.
Giá bán: 12.5 Tỷ (thương lượng)
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
70 m²(3.5 x 20)
12,5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
50 m²(4.5 x 11)
12,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
60 m²(3.4 x 16)
12,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
56 m²(4.6 x 12.2)
12,5 Tỷ
223 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
136 m²(11.5 x 12)
12,5 Tỷ
91.9 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Nhà phố
62.5 m²(3.7 x 16.8)
12,5 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
125 m²(6.8 x 18.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
115 m²(6.8 x 18.5)
12,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai