Bán Nhà Mặt Tiền 94 Nguyễn Thị Thập, P. Tân Hưng, Q.7
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
115 Tỷ
575 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
110 Tỷ
~ 550 Triệu/m²200m²
(10m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | 10m | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Diện tích sử dụng | 553.4m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 94 Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng
- Diện tích: 10x20m
- Công nhận: 200m2.
- Kết cấu: Hầm + 5 Tầng.
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
115 Tỷ
575 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
193.3 m²(14 x 10)
120 Tỷ
621 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Căn Hộ Dịch Vụ
423 m²(15 x 26)
120 Tỷ
284 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 42
Căn Hộ Dịch Vụ
325 m²
120 Tỷ
369 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 85
Nhà phố
599 m²
125 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
355 m²
100 Tỷ
282 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 53
Nhà phố
200 m²
105 Tỷ
525 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
252 m²
94 Tỷ
373 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai