Bán chung cư 25 Khu phố 2 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
236 m²(11.5 x 21)
22 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường H
22 Tỷ
~ 157 Triệu/m²140m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 140 m2 |
Căn Hộ Dịch Vụ
236 m²(11.5 x 21)
22 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường H
Căn Hộ Dịch Vụ
236 m²(11.5 x 21)
22 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
194.5 m²(6.1 x 29)
22 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Đất
160 m²(8 x 20)
22 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
22 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
Căn Hộ Dịch Vụ
272 m²(9.2 x 30)
22 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Biệt thự
150 m²
23 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Biệt thự
204 m²
23,7 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai