Bán nhà 02 Đường Số 31 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
334 m²(9.5 x 33.5)
23,7 Tỷ
71 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31
23,7 Tỷ
~ 116 Triệu/m²204m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 204 m2 |
Nhà phố
334 m²(9.5 x 33.5)
23,7 Tỷ
71 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31
Nhà phố
242.3 m²(7 x 34)
23,5 Tỷ
97 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Nhà phố
102 m²(5 x 20)
23,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 52
Biệt thự
160 m²
26 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 27A
Biệt thự
240 m²
25 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31A
Biệt thự
140 m²
25 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Biệt thự
150 m²
23 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Biệt thự
140 m²
22 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai