Bán nhà 92B/21B Tôn Thất Thuyết phường 16 quận 4
Nhà phố
103 m²
9.3 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
9 Tỷ
~ 195 Triệu/m²46.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 46.1 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
91 Tôn Thất Thuyết phường 16 quận 4
Mô tả: ,
- Chính chủ cần bán Mặt tiền Tôn Thất Thuyết, P16, Quận 4.,
- DT: 46.1m2 ( 3.18x15 ) ,
- Kết cấu thiết kết Trệt + lầu 3PN 2Wc. ,
- Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công đủ.,
- Mặt tiền Tôn Thất Thuyết, Q4. Cách cầu Kênh Tẻ 150m. m, Mặt tiền view sông cực mát . ,
- Phía đối diện bên kia đường, sát kênh đã có phương án bồi thường giải tỏa. Tương lai gần Tôn Thất Thuyết sẽ là con đường đẹp tựa Bến Vân Đồn.,
Nhà phố
103 m²
9.3 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
79 m²
8.9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
96 m²
8.7 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
106.7 m²
9.9 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
35.2 m²
8.5 Tỷ
241 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
100 m²
9.5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
112 m²
8.5 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
48 m²
9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai