Bán nhà 92B/21B Tôn Thất Thuyết phường 16 quận 4
Nhà phố
103 m²
9.3 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
8.5 Tỷ
~ 241 Triệu/m²35.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35.2 m2 | |
| Số tầng | 5 |
213 Tôn Thất Thuyết phường 3 quận 4
Mô tả:,
- Bán nhà mặt tiền Tôn Thất Thuyết Phường 3 Quận 4.,
-Diện tích: 35.2m2 ( 3x13 ) ,
- Thiết kế: 1 trệt 4 lầu có 6 phòng ngủ, 6wc.,
- Nhà mới xây dựng chắc chắn.,
- Sổ hồng sẵn sang cho khách mua bán công chứng.,
- Chuyên mua bán và cho thuê bất động sản Quận 4.,
Nhà phố
103 m²
9.3 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
79 m²
8.9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
96 m²
8.7 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
80.7 m²
8 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
69.2 m²
8.1 Tỷ
117 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
46.1 m²
9 Tỷ
195 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
112 m²
8.5 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
48 m²
9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai