Bán nhà 56 Nguyễn Đình Chiểu Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
508 m²(20 x 26.5)
1150 Tỷ
2.26 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
1200 Tỷ
~ 911 Triệu/m²1317m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1317 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà 9 Mạc Đĩnh Chi phường Bến Nghé Quận 1
SIÊU DỰ ÁN LÕI TRUNG TÂM QUẬN 1. ,
+diện tích: ngang 33m dài 39m
- Bên trái là Tòa nhà SOMERSET - Bên phải là TỔNG LÃNH SỰ QUÁN HOA KỲ - Đối diện là Khách sạn MƯỜNG THANH, Nhà hát BẾN THÀNH. Xung quanh là: Khách sạn 5 Sao SOFITEL, SÀI GÒN TOWER......,
PHÁP LÝ SIÊU SẠCH:,
- Dự án rõ ràng minh bạch,
- Sổ hồng cá nhân - 1 chủ duy nhất,
- Giấy phép xây dựng hoàn chỉnh 16 tầng 3 hầm,
Nhà phố
508 m²(20 x 26.5)
1150 Tỷ
2.26 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
1318 m²(335 x 48)
1250 Tỷ
948 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
615 m²(12 x 25)
1100 Tỷ
1.79 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phó Đức Chính
Nhà phố
1317 m²(33 x 39)
1250 Tỷ
949 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
640 m²
1200 Tỷ
1.88 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Khách Sạn
500 m²
1200 Tỷ
2.4 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Thi Sách
Khách Sạn
1400 m²
1230 Tỷ
879 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Huệ
Nhà phố
885 m²
1150 Tỷ
1.3 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai