Bán nhà 09 Mạc Đỉnh Chi ( Mặt Tiền ) Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1318 m²(335 x 48)
1250 Tỷ
948 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
1308 Tỷ
~ 1 Tỷ/m²1308m²
(31.32m x 43.68m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 31.32m | |
| Dài | 43.68m | |
| Mặt hậu | 30m | |
| Diện tích | 1308 m2 |
Bán đất 219 Nguyễn Văn Thủ Phường Sài Gòn Quận 1
Diện tích: 1308m
Nhà phố
1318 m²(335 x 48)
1250 Tỷ
948 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
1317 m²(33 x 39)
1250 Tỷ
949 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
1317 m²
1200 Tỷ
911 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
640 m²
1200 Tỷ
1.88 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Bất động sản khác
1274 m²
1320 Tỷ
1.04 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Tòa Nhà Văn Phòng
4559.73 m²
1300 Tỷ
285 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Khách Sạn
1400 m²
1230 Tỷ
879 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Huệ
Khách Sạn
500 m²
1350 Tỷ
2.7 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai