Bán nhà 750 Nguyễn Duy Trinh() Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
274 m²(5.5 x 50)
41 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
40 Tỷ
~ 205 Triệu/m²194.8m²
(12.2m x 16.2m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12.2m | |
| Dài | 16.2m | |
| Mặt hậu | 12.2m | |
| Diện tích | 194.8 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 9 Đặng Tiến Đông Phường Bình Trưng
- Diện tích: 12,2x16,2m
- Công nhận: 194,8m2
- Kết cấu: trệt 1 lầu (CTXD Hầm 4 tầng + lửng + mcct)
Nhà phố
274 m²(5.5 x 50)
41 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
41 Tỷ
432 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường N3
Nhà phố
380 m²(12 x 32)
40 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
40 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31E
Nhà phố
274 m²(5.5 x 50)
41 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
165.4 m²
40 Tỷ
242 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Đỗ Pháp Thuận
Nhà phố
238 m²
39 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
170 m²
40 Tỷ
235 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai