Bán nhà số 39/16 Số 41, Phường Hiệp Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
660 m²(4 x 47)
31 Tỷ
47 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 41
31 Tỷ
~ 76.5 Triệu/m²405m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 405 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
NHÀ MẶT TIỀN DT 445M2 FULL THỔ CƯ – GẦN TTTM GIGAMALL – TP THỦ ĐỨC – CHỈ NHỈNH 60TR/M2 - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 60TR/1 THÁNG.
89 đường số 20, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.
+++ Mô tả +++
+ Diện tích 445m2 Full thổ cư, Ngang 7.5m nở hậu 8m. Dài 54m. Công nhận trên sổ 404.5m2. (40.1m2 Diện tích lộ giới không công nhận).
+ Kết cấu; xây 2 nhà vừa ở vừa cho thuê phòng trọ và mặt bằng cho thuê thu nhập ròng 60tr/1thang). Gồm 2 nhà 2 giá đình chị em gái đang ở, mỗi nhà đầy đủ công năng, 2PN, 2WC.
+ Mặt bằng kinh doanh phía trước và 16 phòng trọ khép kín có gác rộng đang cho thuê thu nhập 60 triệu/ 1 tháng.
+ Chính chủ kêu bán nhỉ 60tr/1 m2.
+ Vị trí: mặt tiền đường số 20 sát bên TTTM GiGamall, kinh doanh buôn bán đỉnh
+ Sổ hồng chính chủ, Công chứng trong ngày
Nhà phố
660 m²(4 x 47)
31 Tỷ
47 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 41
Nhà phố
387.3 m²(6.8 x 41.5)
31 Tỷ
80 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
194 m²(4.4 x 44)
31 Tỷ
160 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
399.7 m²
29.5 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
297 m²
28 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
128 m²
29 Tỷ
227 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
204 m²
31 Tỷ
152 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
243 m²
28 Tỷ
115 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai