Bán nhà 73 - 75A Yết Kiêu Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
31,5 Tỷ
485 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
32 Tỷ
~ 464 Triệu/m²69m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 69 m2 |
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
31,5 Tỷ
485 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
76.1 m²(4.7 x 20)
32 Tỷ
420 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
31,6 Tỷ
486 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
93.2 m²(4.3 x 21.7)
32,5 Tỷ
349 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
33 Tỷ
393 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
81 m²
32.5 Tỷ
401 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
73 m²
32 Tỷ
438 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
32 Tỷ
400 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai