Bán nhà 1305 Nguyễn Thị Định Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
107 m²(5.5 x 36)
10,5 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
10.5 Tỷ
~ 118 Triệu/m²89m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 89 m2 |
Nhà phố
107 m²(5.5 x 36)
10,5 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
74.3 m²(4 x 18.5)
10,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 28
Nhà phố
157 m²(9 x 17)
10,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
133 m²(5 x 23)
10,5 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 24
Nhà phố
138 m²
10.5 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
215 m²
10.5 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường Số 1A
Nhà phố
146 m²
10.5 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tân Lập
Nhà phố
105.9 m²
11.5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai