Bán nhà Mặt tiền 40c Đường số 28 Phường Cát Lái
Nhà phố
74.3 m²(4 x 18.5)
10,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 28
10.5 Tỷ
~ 71.9 Triệu/m²146m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 146 m2 | |
| Số tầng | 3 |
HIỆP PHÚ THỦ ĐỨC — HOÀN CÔNG 3 TẦNG — SHR 150M2 -XÂY MỚI 1 HẦM 4 TẦNG
77/1 Tân Lập Hiệp Phú Thủ Đức (Q9),
Mô tả:
- Vị trí VÍP trung tâm phường Hiệp Phú Quận 9.
- Nhà gần đường Lê Văn Việt, gần VinCom Plaza, Bệnh viện Quân Dân Miền Đông, trường học các cấp, ngân hàng, khu vui chơi giải trí bủa vây.
- ?Diện tích 150m2 (Nở hậu chữ L), Kết cấu 3 tầng 3PN 2WC - Sân thượng thoáng mát, ánh sáng tự nhiên.
? Pháp lý sổ hồng riêng chính chủ trao tay.?
Nhà phố
74.3 m²(4 x 18.5)
10,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 28
Nhà phố
133 m²(5 x 23)
10,5 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 24
Nhà phố
138 m²
10.5 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
215 m²
10.5 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường Số 1A
Nhà phố
100 m²
10.5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phú Hữu
Nhà phố
89 m²
10.5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tân Lập
Nhà phố
110 m²
10.5 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Quang Trung
Nhà phố
105.9 m²
11.5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai