Bán nhà 6 - 8 Cao Văn Ngọc ( số cũ 32.2 32.4 đừơng Khuông Việt ) Cao Văn Ngọc Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
96 m²(9 x 12)
15,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
15.5 Tỷ
~ 231 Triệu/m²67m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 67 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 87 Hồng Hà Phường 2 Quận Tân Bình
? SIÊU PHẨM - MẶT TIỀN ĐƯỜNG HỒNG HÀ - P2 - TÂN BÌNH - 67M2 - 5 TẦNG - CHỈ NHỈNH 15 TỶ - BANK CHO VAY 13.5 TỶ - KHU VIP KINH DOANH ĐỈNH.
+ Mặt tiền đường Hồng Hà (nối dài) đường lớn 10m có vỉa hè 5m mỗi bên, gần ngay Công viên Gia Định. Khu cực hiếm nhà bán. Có hẻm sau cực thoáng.
+ Kết cấu: 1 trệt 4 lầu. 9PN, 8WC, Phòng khách rộng, cửa sổ, ban công thoáng mát.
+ Chủ để làm Văn phòng Công ty, mở lớp học.
+ Có thể cho thuê dòng tiền 40-50tr/1 tháng.
+ Vị trí: VIP nhất Quận Tân Bình, vài bước ra Sân Bay, ngay Công viên Gia Định.
+ Pháp lý: sổ hồng riêng, vuông vức, hoàn công đầy đủ, đang cất két, sẵn sàng công chứng.
Nhà phố
96 m²(9 x 12)
15,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
Nhà phố
125 m²(9 x 13)
15,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
118 m²(7.8 x 16)
15,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
67 m²(3.6 x 19)
15,5 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
63.3 m²(4 x 15.5)
15,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Sông Đáy
Nhà phố
67 m²(4.8 x 13.9)
15,5 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
89.2 m²(5.1 x 17.4)
15,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
118 m²
15.5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai