Bán nhà 2 Đường số 53 Phường Bình Trưng
Nhà phố
375 m²(31 x 10)
85 Tỷ
227 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
86 Tỷ
~ 430 Triệu/m²200m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
Nhà phố
375 m²(31 x 10)
85 Tỷ
227 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
Nhà phố
510 m²(8 x 56)
80 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
90 Tỷ
450 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
400 m²
84 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
135 m²
85 Tỷ
630 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
300 m²
86 Tỷ
287 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 20
Nhà phố
200 m²
80 Tỷ
400 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
200 m²
80 Tỷ
400 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai