Bán nhà hẻm 28/2 Đường số 4 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
193 m²(9.5 x 20)
15,5 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
15.5 Tỷ
~ 123 Triệu/m²126m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 126 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
81A đường số 8 P. Linh Trung, Thủ Đức,
** Nhà mặt tiền đường số 8 Thủ Đức, thông tứ tung,
** Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu có sân thượng,
** Trệt: PK, bếp, PN, WC,
** Lầu 1: 3PN , WC, 1 phòng thờ, sân phơi,
** Lầu 2: PN, Sân vườn, phòng kho, WC,
** Tiện ích xung quanh đầy đủ, không thiếu gì,
** Gia chủ có xây riêng một Gara để xe hơi,
** Sổ hồng chính chủ, công chứng ngay,
Nhà phố
193 m²(9.5 x 20)
15,5 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
211 m²
15,8 Tỷ
74.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
75 m²(11 x 7.2)
15,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
181 m²(7.6 x 28)
15,5 Tỷ
85.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
194.6 m²
15.2 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
211 m²
15.8 Tỷ
74.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
179 m²
15.3 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
231.7 m²
15 Tỷ
64.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai