Bán nhà 43 Đường số 11 ( Thửa 52 tờ 89) Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
176 m²(12.5 x 20)
15 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
15.3 Tỷ
~ 85.5 Triệu/m²179m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 179 m2 |
HẺM XE HƠI LÔ GÓC 1 CĂN RA MẶT TIỀN - CHÍNH CHỦ LÂU ĐỜI,
30/2 Đường số 9 Linh Tây Thủ Đức
Mô tả:
- Lô góc vuông đẹp. Pháp lý chuẩn. Sổ cất két.,
- Hiền trạng nhà C4, thuận tiện đập đi xây mới theo nhu cầu.,
- Hẻm xe hơi vào, cách 1 căn tới Mặt tiền Đường số 9.,
Nhà phố
176 m²(12.5 x 20)
15 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
193 m²(9.5 x 20)
15,5 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
220 m²(5.5 x 32)
15 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Tách
Nhà phố
75 m²(11 x 7.2)
15,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
181 m²(7.6 x 28)
15,5 Tỷ
85.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
194.6 m²
15.2 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
126 m²
15.5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
299.4 m²
15 Tỷ
50.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai