Bán nhà hẻm 120/43 Thửa 538 Tờ 33 Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
232 m²(10 x 23)
9,5 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
9.5 Tỷ
~ 56.9 Triệu/m²167m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 167 m2 | |
| Số tầng | 3 |
HẺM 5M - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ - 152M2 x 3 TẦNG
80/18 Đường số 4 Tam Phú Thủ Đức
Mô tả:
? Kết cấu: Nhà mới 1 trệt 2 lầu, 4PN, 2 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, giếng trời rộng nên nhà rất thoáng và sáng, sân để xe rộng để 3 ôtô thoải mái.
? Vị trí: Nằm trong khu dân cư an ninh yên tĩnh, hàng xóm thân thiện. Gần các trục đường chính như Phạm Văn Đồng, Kha Vạn Cân….. di chuyển các Quận trung tâm rất thuận tiện.
? Tiện ích: Gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện Quận Thủ Đức.
? Pháp lý chuẩn, vuông đẹp, hoàn công đầy đủ.
Nhà phố
232 m²(10 x 23)
9,5 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
78 m²(5.5 x 13)
9,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
78 m²(5.5 x 12)
9,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
89 m²(5 x 17.8)
9,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
226 m²(9.5 x 24)
9,5 Tỷ
42 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
112.4 m²(8 x 15)
9,5 Tỷ
84.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
116.4 m²(5.8 x 20)
9,5 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
218 m²(8 x 28)
9,5 Tỷ
43.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai