Bán nhà 33 B ( Trưng Trắc ) Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
3.5 Tỷ
~ 74.5 Triệu/m²47m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 47 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
???? GIẢM TRONG TUẦN BÁN NHANH
❤️ Bán Nhà Mặt Tiền Chợ Tam Hà Sầm Uất ??
8 Đường số 27 Linh Đông Thủ Đức,
Mô tả:
✍️ Vị trí mặt tiền chợ Tam Hà, cách 50m ra Tô Ngọc Vân, cách 1km ra Phạm Văn Đồng, 1km ra Chợ Đầu Mối.,
✍️ Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2wc, sân đậu xe.,
✍️ Thích hợp mua ở gia đình trẻ, mua đầu tư dòng tiền thuê.,
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
43 m²(3.7 x 12)
3,5 Tỷ
81.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
41 m²(5 x 8.2)
3,5 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
73 m²(4.5 x 16)
3,5 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
92 m²(7.8 x 12.9)
3,5 Tỷ
38 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
52.5 m²(4.2 x 12.5)
3,5 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
49.1 m²(4 x 12)
3,5 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
70 m²
3.7 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai