Bán nhà 8 - 10 An Điềm Phường Chợ Lớn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
125 m²(7.3 x 17)
50 Tỷ
400 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
An Điềm
52 Tỷ
~ 419 Triệu/m²124m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 124 m2 |
Bán nhà 8-10 An Điềm Phường 10 Quận 5
– Mô tả : Thiết kế 5 tầng, 6 PN .Rộng rãi thoáng mát. Phù hợp vừa ở và kinh doanh. Chủ ở lâu đời.
– Vị trí : Khu trung tâm kinh doanh bậc nhất Quận 5. Cách vài bước ra Trần Hưng Đạo, Ngô Quyền. Thuận tiện di chuyển Quận 1, Q.3, Q.10. Gần các trung tâm mua sắm, chợ, siêu thị, bệnh viện
– DT: 124m2 (7,3m x 17m). SHR, Hoàn Công đủ. Sổ vuông vức
Nhà phố
125 m²(7.3 x 17)
50 Tỷ
400 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
An Điềm
Nhà phố
98.9 m²(4 x 24.8)
50 Tỷ
506 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hải Thượng Lãn Ông
Nhà phố
124 m²(7 x 17)
49 Tỷ
395 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
An Điềm
Nhà phố
105.2 m²
53.1 Tỷ
505 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
98.8 m²
50 Tỷ
506 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hải Thượng Lãn Ông
Nhà phố
172 m²(5.7 x 31)
50 Tỷ
291 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
105 m²
50 Tỷ
476 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
130 m²
53 Tỷ
408 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai