Bán nhà 8 - 10 An Điềm Phường Chợ Lớn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
125 m²(7.3 x 17)
50 Tỷ
400 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
An Điềm
50 Tỷ
~ 476 Triệu/m²105m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 |
Nhà phố
125 m²(7.3 x 17)
50 Tỷ
400 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
An Điềm
Nhà phố
98.9 m²(4 x 24.8)
50 Tỷ
506 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hải Thượng Lãn Ông
Nhà phố
124 m²(7 x 17)
49 Tỷ
395 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
An Điềm
Nhà phố
124 m²
52 Tỷ
419 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
An Điềm
Nhà phố
105.2 m²
53.1 Tỷ
505 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
98.8 m²
50 Tỷ
506 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hải Thượng Lãn Ông
Nhà phố
172 m²(5.7 x 31)
50 Tỷ
291 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
100 m²
48 Tỷ
480 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai